Chwilio Deddfwriaeth

The National Health Service Trusts (Originating Capital Debt) Order 1996

Pa Fersiwn

 Help about what version
  • Y Diweddaraf sydd Ar Gael (Diwygiedig)
  • Gwreiddiol (a wnaed Fel)

Status:

This is the original version (as it was originally made). This item of legislation is currently only available in its original format.

SCHEDULE

(1)(2)(3)(4)
NHS TrustOriginating Capital Debt £Initial Loan £Public Dividend Capital £
Birmingham Children’s Hospital NHS Trust23,605,2617,789,73615,815,525
Black Country Mental Health NHS Trust8,992,3634,496,1824,496,181
Bournewood Community and Mental Health NHS Trust55,637,00027,818,50027,818,500
City and Hackney Community Services NHS Trust30,453,67815,226,83915,226,839
Essex and Herts Community NHS Trust26,259,33513,129,66813,129,667
Fosse Health, Leicestershire Community NHS Trust58,038,97129,019,48629,019,485
Grantham and District Hospital NHS Trust27,002,73313,501,36713,501,366
Homerton Hospital NHS Trust50,140,94325,070,47225,070,471
Manchester Children’s Hospitals NHS Trust13,831,8146,915,9076,915,907
Newham Community Health Services NHS Trust20,848,20510,424,10310,424,102
Pathfinder NHS Trust18,621,7019,310,8519,310,850
Royal Liverpool and Broadgreen University Hospitals NHS Trust135,395,65667,697,82867,697,828
Royal Orthopaedic Hospital NHS Trust11,240,2475,620,1245,620,123
St. James’s and Seacroft University Hospitals NHS Trust94,316,60947,158,30547,158,304
Surrey Heartlands NHS Trust11,025,1195,512,5605,512,559
Sussex Ambulance Service NHS Trust11,596,4535,798,2275,798,226
Teddington Memorial Hospital NHS Trust2,568,9301,284,4651,284,465
The Princess Alexandra Hospital NHS Trust52,471,57626,235,78826,235,788
Tower Hamlets Healthcare NHS Trust37,361,27618,680,63818,680,638
United Leeds Teaching Hospitals NHS Trust150,639,12975,319,56575,319,564
University Hospital Birmingham NHS Trust95,870,76147,935,38147,935,380
Wolverhampton Health Care NHS Trust21,187,78010,593,89010,593,890

Yn ôl i’r brig

Options/Help

Print Options

Close

Mae deddfwriaeth ar gael mewn fersiynau gwahanol:

Y Diweddaraf sydd Ar Gael (diwygiedig):Y fersiwn ddiweddaraf sydd ar gael o’r ddeddfwriaeth yn cynnwys newidiadau a wnaed gan ddeddfwriaeth ddilynol ac wedi eu gweithredu gan ein tîm golygyddol. Gellir gweld y newidiadau nad ydym wedi eu gweithredu i’r testun eto yn yr ardal ‘Newidiadau i Ddeddfwriaeth’.

Gwreiddiol (Fel y’i Deddfwyd neu y’i Gwnaed):Mae'r wreiddiol fersiwn y ddeddfwriaeth fel ag yr oedd pan gafodd ei deddfu neu eu gwneud. Ni wnaed unrhyw newidiadau i’r testun.

Close

Dewisiadau Agor

Dewisiadau gwahanol i agor deddfwriaeth er mwyn gweld rhagor o gynnwys ar y sgrin ar yr un pryd

Close

Rhagor o Adnoddau

Access essential accompanying documents and information for this legislation item from this tab. Dependent on the legislation item being viewed this may include:

  • y PDF print gwreiddiol y fel deddfwyd fersiwn a ddefnyddiwyd am y copi print
  • rhestr o newidiadau a wnaed gan a/neu yn effeithio ar yr eitem hon o ddeddfwriaeth
  • manylion rhoi grym a newid cyffredinol
  • pob fformat o’r holl ddogfennau cysylltiedig
  • slipiau cywiro
  • dolenni i ddeddfwriaeth gysylltiedig ac adnoddau gwybodaeth eraill